2025-11-21

Ohun Tó Ń Lóye Èèyàn Láìfò: Ohun Tó Jẹ́ Kíkọ́

Irú ẹ̀rọ tí wọ́n ń fi ìyẹrẹ tí kò fi bẹ́ẹ̀ dúró ni wọ́n máa ń ṣiṣẹ́, tí wọ́n sì máa ń jáde láìsí ìwọ̀n tàbí tí wọ́n á fi ń kọ́. Ìwọ̀n àwòrán yìí pèsè ọ̀pọ̀ àǹfààní tó ń mú kí wọ́n dára jù lọ fún onírúurú ìsọfúnni nínú ilé iṣẹ́ ìkọ́lé. Ọ̀kan lára àwọn àǹfààní tó ṣe pàtàkì jù lọ nínú àwọn èròjà ọ̀ṣọ́ tí kò fi bẹ́ẹ̀ kú ni pé kí wọ́n túbọ̀ lágbára sí i àti bí wọ́n ṣe ń dúró. Nítorí pé wọ́n lè dá wọ́n láti inú ẹ̀yà ṣoṣo kan, wọ́n lè dá wọn sílẹ̀